வீட்டில் இருந்தப்படியே ஒரு முகத்திற்கான‌ மசாஜ் செய்ய 7 எளிய வழிமுறைகள் | www.VijayTamil.Net

வீட்டில் இருந்தப்படியே ஒரு முகத்திற்கான‌ மசாஜ் செய்ய 7 எளிய வழிமுறைகள்

Loading...

ஒரு முக மசாஜ் என்பது ஒரு இனிமையான மற்றும் ஓய்வு அனுபவத்தைத் தரக் கூடியாதாகும். அதை நீங்கள், புதிதாக மன அழுத்தம் இல்லாமல், மற்றும் புத்துணர்ச்சியுடன் உணரவைக்கும். அழகுக்கலை மற்றும் தோல் நிபுணர்களின் படி, முக மசாஜ் ஒரு மாதத்திற்கு ஒரு முறை செய்யும் போது உங்கள் தோலில் சில‌ அதிசயங்களை செய்கிறது. தோலிலுள்ள‌ அனைத்து அழுக்கு, அதிகமான‌ எண்ணெய் மற்றும் உங்கள் தோலில் குவிக்கப்பட்டுள்ள‌ இறந்த செல்களை அழித்து, தோலை மிகவும் சுத்தமாகவும், கவர்ச்சியாகவும், மற்றும் கதிரியக்கத்தில் இருந்தும் தோற்றத்தை பாதுகாக்கிறது. பெரும்பாலான மக்கள் உண்மையில் ஸ்பாக்கள் மற்றும் பார்லர்களில் ஆயிரக்கணக்கான ரூபாயை செலவிடுகின்றனர் இதற்காக‌, ஆனால் உண்மையில் இவ்வளவு செலவு செய்யத் தேவையில்லை. நீங்கள் எப்போதும் வீட்டில் ஒரு முக மசாஜ் பெற்று எப்பொழுதும் அழகாக தோற்றமலிக்க முடியும்! நீங்கள் அப்படி பெற வேண்டும் என்றால் ஒரு சில அடிப்படை வழிமுறைகளை பின்பற்றினால் நீங்கள் உங்கள் தோலை ஒரு பார்லரில் செய்தது போன்ற அழகைப் பெற‌ முடியும்!
அதற்கு நீங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும்?
நீங்கள் உங்களுக்கு ஒரு முக மசாஜ் கொடுக்கும் பொருட்டு பின்வரும் பொருட்கள் தேவைப்படுகின்றது.
1. ஒரு நடுத்தர அளவிலான கிண்ணம்
2. குளிர்ந்த நீர்.
3. மேக் அப் நீக்கி
4. பருத்தி
5. ஸ்போஞ்
6. முக ஸ்கரப்பு
7. மசாஜ் கிரீம்
8. ஃபேஸ் பேக்
9. டோனர்
10. கண் கிரீம்
11. தோலுக்கான மாய்ஸ்சரைசர்
செய்முறை:
நீங்கள் மசாஜ் செய்வதற்கு முன், உங்கள் தோலை தயார் செய்ய கீழே குறிப்பிட்டுள்ள வழிமுறைகளை பின்பற்றவும்:
1. நீங்கள் செய்ய வேண்டிய‌ முதல் விஷயம், உங்கள் தோலில் இருக்கும் ஒப்பனையை எந்தத் தடயமும் இல்லாத அளவிற்கு நீக்க வேண்டும். ஒரு நல்ல தரமான சுத்தப்படுத்திகள் அல்லது குழந்தை எண்ணெய் ஒரு சில சொட்டு எடுத்து. பருத்தி பயன்படுத்தி அதை துடைக்கவும் மற்றும் ஒப்பனை வரும் வரை நீங்கள் உங்கள் முகத்தில் அதை உபயோகிக்கவும். அதன் பிறகு குளிர்ந்த நீரில் உங்கள் முகத்தை கழுவ வேண்டும்.
2. ஒரு நல்ல தரமான கிளென்ஸரை தேர்வு செய்து மற்றும் உங்கள் உல்லங்கையில் அதை ஒரு பிட் சேர்க்கவும். மெதுவாக தடவி முகம் முழுவதும் அனைத்து இடங்களிலும் படுமாறு போடவும். நீங்கள் பயன்படுத்தும் பொருட்கள், உங்கள் தோல் வகைக்கு பொருத்தமானதா என்பதை உறுதி செய்துக் கொள்ளுங்கள்.
3. நீங்கள் கிளென்ஸரை பயன்ப்டுத்தும் போது உங்கள் முகத்திற்கு நிறைய அழுத்தத்தைத் தரக்கூடாது.
4. இப்போது, நீங்கள் ஸ்போஞ் எடுத்து, அதை தண்ணீரில் நனைத்து கிளென்ஸரை துடைக்கவும்.
5. இது முடிந்ததும் முகத்திற்கு இது ஸ்க்ரப்பிங் செய்யும் நேரமாகும். எக்ஸ்போலியேடர் தாராளமாக எடுத்து உங்கள் முழு முகத்திலும் ஸ்கிரப்பிங் செய்ய வேண்டும். மூக்கு மற்றும் தாடை பகுதியில் சிறப்பு கவனம் செலுத்த வேண்டும்.
மசாஜ்:
இப்போது உங்கள் தோலுக்கு ஒரு நல்ல மசாஜ் தயாராக உள்ளது! அதற்கான வழிமுறைகளை பின்பற்றவும்:
1. நீங்கள் ஸ்கிரப்பிங் செய்தப்பிறகு, இது மசாஜ் கிரீம் பயன்படுத்தக் கூடிய‌ நேரமாகும். கிரீம் எடுத்து உங்கள் உள்ளங்கையில் வைக்கவும். கிரீம் சூடாகும் வரை உங்களது இரு கைகளையும் நன்றாக தேய்க்கும் போது, அது மசாஜ் செய்வதற்கு மிகவும் எளிதாக்குகிறது.
2. கன்னம் பகுதியில் தொடங்கி இதை செய்ய ஆரம்பிக்கவும். கிரீமை முகம் முழுவதும் பரவி விட்டப் பிறகு, நீங்கள் உண்மையான மசாஜ் செய்ய தொடங்க‌ முடியும். இரு கைகளை பயன்படுத்தி, நீங்கள் மெதுவாக ஒரு முன்னேற்ற திசையில் உங்கள் முகத்தை மசாஜ் செய்ய வேண்டும். இது தொண்டையிலிருந்து தொடங்குவது சிறந்ததாகும்.
3. உங்கள் கை விரல்களால் மேல் உதட்டின் நடுவில் ஒரு அழுத்தத்தை தந்து உங்களது முகம் ஒரு சோகமானது போன்று காட்சியளிக்கும் அளவிற்கு செய்ய வேண்டும்.
4. மூக்கு பகுதிக்கு அருகே உங்கள் விரல்களை வைக்கவும், உங்கள் கன்னத்தில் காதுகளிலும் மசாஜ் செய்யவும்.
5. இப்போது உங்கள் கண்களுக்கான‌ மசாஜ் செய்யும் நேரமகும். கண்களை சுற்றி உங்கள் விரல்களை வைத்து மேல்நோக்கிய‌ திசையில் இரு கண்களின் மூலையிலும் கொண்டு சென்று இதை செய்ய வேண்டும்.
6. இரு கட்டைவிரலையும் உங்கள் கண் இமைகள் மீது ஒரு சில விநாடிகள் வைத்து ஓய்வெடுக்க வைக்கவும்.
7. கிரீம் இப்போது ஓரளவு உங்கள் தோலினால் உறிஞ்சப்பட்டிருக்கும். ஒரு பஞ்சு எடுத்து உங்கள் முகத்தில் இருந்து அனைத்து கூடுதலான‌ கிரீமையும் நீக்கவும்.
அதை போர்த்தி வைக்க‌:
இப்போது மசாஜ் செய்யப்பட்டுவிட்டது, நீங்கள் அதை நன்றாக‌ மூடுவதற்கு சிலவற்றை செய்ய வேண்டும்!
ஒரு பொருத்தமான ஃபேஸ் பேக் எடுத்து முகத்தில் விண்ணப்பித்து மற்றும் 20 நிமிடங்கள் அதை அப்படியே விட்டு விடவும்.
பருத்தி பயன்படுத்தி டோனரை போடவும்.
இப்போது, உங்கள் விரலில் சில கண் கிரீம் எடுத்து, அனைத்து கண் பகுதியையும் சுற்றி பரவ விட வேண்டும். அதை நன்றாக‌ மசாஜ் செய்யவும். இதை செய்யும் போது கவனமாக இருக்க வேண்டும். நீங்கல் மிகவும் அதிகமாக உங்கள் தோலை நீட்டிக்க வேண்டாம்.
இறுதியாக, உங்கள் மாய்ஸ்சரைசர் எடுத்து உங்கள் கன்னங்கள், நெற்றி மற்றும் கன்னத்தைச் சுற்றி அதை போட வேண்டும்.
குறிப்புகள்:
வீட்டில் ஒரு முக மசாஜ் செய்யும் போது, நீங்கள் மனதில் கொள்ள வேண்டிய‌ விஷயங்கள் ஒரு ஜோடி உள்ளன.
அனைத்திற்கும் முதலாக‌, உங்கள் கைகளை சுத்தமாக வைத்திருப்பதை உறுதி செய்யுங்கள். நாம் இங்கே உங்கள் முகத்தில் செய்வதை விளையாட்டாக எடுத்துக் கொள்ளக் கூடாது. உங்கள் உள்ளங்கை மற்றும் கைகளிலுள்ள‌ அனைத்து அழுக்கையும் நீக்கி மற்றும் ஒரு சுத்திகரிப்பான் பயன்படுத்தி நன்றாக‌ கைகளை கழுவ‌வும்.
இரண்டாவதாக, நீங்கள் பயன்படுத்தக்கூடிய அனைத்துப் பொருட்களும் உங்களது தோலுக்கு சிறந்தது என்பதனை உறுதி செய்துக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் உங்கள் தோலின் அமைப்பு அல்லது தரமாத்தை கெடுக்கக்கூடிய‌ ஏதாவது ஒன்றை பயன்படுத்த வேண்டாம்.
மூன்றாவது, நீங்கள் ஒரு முக மசாஜ் செய்யும் போது, குளிர்ந்த நீரினால் உங்களது முகத்தை கழுவவும் அல்லது அதற்கு பதிலாக முகத்தை கழுவ‌ ஐஸ் பயன்படுத்தலாம்.
நீங்கள் பேஷியல் செய்ய ஒரு சிறந்த தருனத்திற்காக காத்திருக்கிறீர்களா. ஆனால், நீங்கள் உண்மையில் உங்களது தோலை ஆண்டு முழுவதும், ஒளியுடன் வைதிருக்க மாதத்திற்கு ஒரு முறை செய்யும் பழக்கத்தைக் கொண்டு வர வேண்டும். நீங்கள் பணம் பற்றி கவலைப்பட வேண்டிய அவசியம் இல்லை! இந்த வீட்டில் செய்யக் கூடிய முக மசாஜ், உங்கள் பாக்கெட்டை காலியாக்காமல் உங்கள் தோலை கொஞ்சுவது போன்று ஆக்க‌ முடியும்! இதை முயற்சி செய்து நீங்கள் எப்படி உணர்கிறீகள் என்று சொல்லுங்கள்.

815
-
Rates : 0
Loading...
Copyrights Infringment Notification http://vijaytamil.net/ does not upload any videos/media files to any online video hosting service provider or to any video/media file sharing site. We merely link to content that is freely available on the public internet domain. These link can also be easily found through a internet search. The owner or the webmaster of this site cannot take any responsibility/liability for the content appearing on this site as we have no connection whatsoever with the original uploaders. If you are the copyright owner of a content, you should first notify the video hosting service provider (youtube, Dailymotion, yahoo video and so on) and ask them to remove the content. Additionally you can also request us to remove the content using the following information. Please not that it may take up to 1 week for us to verify the claims and remove any content. It would be easier on your part to directly contact the video hosting service as they have the mean to easily verify your claim. Filling out the following form will provide us with information to verify your claims and remove any copyrighted content. We respect all copyrights owners and remove their copyrighted works. இந்த தளத்தில் உறுப்பினர்களால் பதியப்படும் அனைத்துப் பதிவுகளுக்கும் விஜய்தமிழ்.NeT எந்த விதத்திலும் பொறுப்பு ஆகாது..உங்களின் பதிவுகள் தான் என்று ஆதாரத்துடன் கூறினால் நீக்க படும் [contact_form]