இல்லத்தரசிகளின் தோழி ‘மதுபாலா’ | www.VijayTamil.Net

இல்லத்தரசிகளின் தோழி ‘மதுபாலா’

Loading...

அழகை மட்டுமே அறிமுகமாக கொண்டு சின்னத்திரையில் நுழைந்தவர் ‘திரஷ்டி தாமி’. இவரது உண்மையான பெயரைவிட ‘மதுபாலா’ என்ற நாடகப் பெயரில் தான் இல்லத்தரசிகளின் மனதில் வாழ்ந்து வருகிறார். சிரிப்பினால் ரசிகர்களின் உள்ளத்தை கொள்ளையடிக்கும் திரஷ்டி, அழுகைகளால் குடும்பத்தலைவிகளின் மனதையும் வருடுகிறார். சின்னத்திரை தேவதையாக வலம் வந்த திரஷ்டிக்கு சமீபத்தில் திருமணம் முடிந்தது. திருமணம், தேன்நிலவு என சின்னத்திரை வாழ்க்கைக்கு பிரேக் விட்டிருந்தவர் தற்போது மீண்டும் புராண காலத்து நாடகத்தின் வழியே ரசிகர்களை குதூகலப்படுத்த வந்துள்ளார். இவரிடம் சிறு பேட்டி….

* நாடகங்களில் மணப்பெண்ணாக நடிப்பது, உங்களின் நிஜ திருமணத்தை நினைவுபடுத்துகிறதா?

இல்லவே இல்லை. நாடகத்திற்காக மணப்பெண்ணாக தயாராகும் போதும், நடிக்கும் போதும் என்னுடைய முழு கவனமும் உடைகள், மேக் அப், சிகை அலங்காரம் போன்றவற்றின் மீதுதான் இருக்கும். ஆனால் நிஜ வாழ்க்கையில் அப்படி அல்ல. நிஜ வாழ்க்கையில் உடை, சிகை அலங்காரங்களில் எவ்வளவு கவனமாக இருந்தாலும் தாலிக்கட்டும் சமயங்களில் உணர்வுப்பூர்வமான எதிர்பார்ப்புகள் அதிகமாக இருக்கும். ஆனால் நாடகத் திருமணங்களில் பணி நிமித்தமான பளுதான் இருக்கும். இரண்டிற்கும் நிறைய வேறுபாடுகள் உள்ளன.

* திருமணம் என்பது உங்கள் பார்வைக்கு எப்படி நடக்கவேண்டும்?

பிடித்தமானவர்கள் மட்டுமே புடைசூழ நிகழும் திருமணங்கள் தான் எனக்கு பிடிக்கும். அம்மாவுக்கு சொந்தம், அப்பாவிற்கு நெருக்கம் என்று திருமண ஜோடிகளுக்கு தெரியாத முகங்களுக்கு முன்னர் பவ்யமாக நடந்து கொள்வதை நான் விரும்புவதில்லை. எனது விருப்பப்படியேதான் என்னுடைய திருமணம் நடந்தது. நெருக்கமானவர்களை மட்டுமே திருமணத்திற்கு அழைத்திருந்தோம். மேலும் திருமண நிகழ்ச்சிக்கு அழைத்தால், எல்லோரையும் அழைக்க வேண்டும். நட்பு வட்டாரத்தில் ஒருவரை அழைத்து ஒருவரை தவிர்க்க முடியாது. எனவே எளிமையாக நடத்துவதுதான் நல்லது.

* உங்களின் நடிப்பு பிரமாதமாக இருந்தாலும் நிகழ்ச்சிக்கான டி.ஆர்.பி ரேட்டிங் குறைவாகவே இருக்கிறது. இதைப் பற்றி கூறுங்கள்?

நாடகங்களில் நடிக்கும் பிரபலங்கள் மட்டும் அதற்கான டி.ஆர்.பி. ரேட்டிங்கில் பங்கெடுத்துக்கொள்வதில்லை. என்னுடன் நடிக்கும் சகக்கலைஞர்களுக்கும் இதில் பங்கு இருக்கிறது. நான் மட்டும் சிறப்பாக நடித்தால் போதாது. இயக்குநர், நடிகர்கள், ஒளிப்பதிவாளர்கள் என அனைவருமே கடுமையாக உழைத்தால் தான் வெற்றியை எட்ட முடியும். நான் நடிக்கும் தொடர்களின் டி.ஆர்.பி. குறைவாக இருப்பதினால் நாங்கள் உழைக்கவில்லை என்பதில் அர்த்தமில்லை, மாறாக கடுமையான உழைப்பு தேவை என்பதை உணருகிறோம்.

* ராணியாக நடிப்பதென்பது எல்லோருக்கும் அமையாது. உங்களுக்கு அமைந்திருக்கிறது. அதை எப்படி உணர்கிறீர்கள்?

இந்ததொடர் சுதந்திரத்திற்கு முந்தைய கால புராணங்களை தழுவியது. உடை அமைப்பு அனைத்துமே பழங்காலத்தை பிரதிபலிப்பவை. எங்களுடைய கிரியேடிவ் அணி நிறையவே உழைக்கிறது. என்னுடைய விருப்பங்களையும் ஏற்கிறார்கள். ராணியாக நடிப்பது இறைவன் அருளிய ஆசீர்வாதமாக கருதுகிறேன். நடிக்கும்போது கண்களில் காதலையும், கைகளில் வாள் பிடித்தும் வீசியிருக்கிறேன்.

Capture

* ஆபரணங்கள் அணிந்து நடிப்பதை எந்த அளவிற்கு விரும்பு கிறீர்கள்?
நகைகளையே வெறுத்துவிட்டேன். திருமணத்தின் போது இருந்த ஆசை, இப்போது இல்லை. ஏனெனில் படப்பிடிப்புகளில் நகைகளை காலையில் அணிந்தால் அதை கழற்றி வைக்க இரவு ஒன்பது மணி ஆகிவிடும். அணியும் போது இனிமையாக இருக்கும். ஆனால் போகப்போக அந்த சுமை ஆபரணங்களை முழுமையாக வெறுக்க செய்துவிடும்.

* நீங்கள் எதிர்பார்ப்பது சிறந்த கதாபாத்திரமா அல்லது சம்பளமா?
நடிப்பு துறையில் புதுமுகங்கள் நுழைந்து கொண்டே இருக்கிறார்கள். குறிப்பிட்ட வயது வரைதான் என்னாலும் பணியாற்ற முடியும். எனவே இரண்டுக்கும் முக்கியத்துவம் கொடுத்து தான் என்னுடைய கதை தேர்வும் அமையும். அதிகமாக நடிக்க வேண்டியிருந்தால் அதிக சம்பளம் வாங்கத்தானே வேண்டும்.

* உங்களின் வாழ்க்கை துணை நடிகராக இருக்கக்கூடாது என்பதில் உறுதியாக இருந்தீர்களா? இல்லை எதார்த்தமான ஒன்றா?

பகல் கனவு பலித்தது என்றே சொல்ல வேண்டும். ஆரம்பத்தில் இருந்தே நடிகரை வாழ்க்கை துணையாக ஏற்க என்னுடைய மனம் சம்மதிக்கவில்லை. கடவுளிடம் வேண்டியதை போன்றே திரைத்துறைக்கு அப்பாற்ப்பட்ட நபராக என்னுடைய கணவர் அமைந்துள்ளார். இதில் காதல் திருமணம் என்ற சுயநலமும் ஒளிந்துள்ளது. பொதுவாக எந்த நடிகர்களிடமும் நட்பு வைத்துக்கொள்வதில்லை.

* சின்னத்திரை பிரபலமாக இருப்பதை எப்படி உணர்கிறீர்கள்?
சின்னத்திரை ரசிகர்களின் அன்பும், வாழ்த்துக்களும் கிடைக்கும் போது மனதுக்கு இதமாக இருக்கும். அதே நேரத்தில் பலரது விமர்சனங்களுக்கும் ஆளாக வேண்டியதாக இருக்கும். அதையும் பாராட்டுகள் போன்றே ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும். விமர்சனங்கள் மட்டுமே நம்மை வெற்றி பாதையில் பயணிக்க செய்யும். பிறரின் விமர்சனங்களையும் காதுகொடுத்து கேளுங்கள்.

901
-
Rates : 0
Loading...
Copyrights Infringment Notification http://vijaytamil.net/ does not upload any videos/media files to any online video hosting service provider or to any video/media file sharing site. We merely link to content that is freely available on the public internet domain. These link can also be easily found through a internet search. The owner or the webmaster of this site cannot take any responsibility/liability for the content appearing on this site as we have no connection whatsoever with the original uploaders. If you are the copyright owner of a content, you should first notify the video hosting service provider (youtube, Dailymotion, yahoo video and so on) and ask them to remove the content. Additionally you can also request us to remove the content using the following information. Please not that it may take up to 1 week for us to verify the claims and remove any content. It would be easier on your part to directly contact the video hosting service as they have the mean to easily verify your claim. Filling out the following form will provide us with information to verify your claims and remove any copyrighted content. We respect all copyrights owners and remove their copyrighted works. இந்த தளத்தில் உறுப்பினர்களால் பதியப்படும் அனைத்துப் பதிவுகளுக்கும் விஜய்தமிழ்.NeT எந்த விதத்திலும் பொறுப்பு ஆகாது..உங்களின் பதிவுகள் தான் என்று ஆதாரத்துடன் கூறினால் நீக்க படும் [contact_form]