கர்ப்ப காலத்தில் கிரீன் டீ குடிக்கலாமா? | www.VijayTamil.Net

கர்ப்ப காலத்தில் கிரீன் டீ குடிக்கலாமா?

Loading...

கர்ப்ப காலத்தில் பெண்கள் தங்களுடைய உடல் நலனுடன் கருவில் வளரும் குழந்தையின் ஆரோக்கியத்தையும் கருத்தில் கொண்டு அதற்கேற்ப உணவு வகைகளை தேர்ந்தெடுத்து சாப்பிடுவது அவசியமாகிறது. ஏனெனில் எந்த உணவு எடுத்துக்கொண்டாலும் அது நஞ்சுக்கொடி மூலம் கருவறையை சென்றடையும்.

kar

அங்கு வளரும் குழந்தைக்கு தேவையான உணவுகளை வழங்கும் பணியை நஞ்சுக்கொடி மேற்கொள்ளும். ஆதலால் ஆரோக்கியமான குழந்தையை பெற்றெடுக்கும் அம்மா, ஆரோக்கியமிக்கவளாக இருக்க, சத்துமிக்க உணவுகளை சாப்பிடுவது அவசியம். அதுபற்றி பார்ப்போமா!

* கர்ப்பிணிகளுக்கு வழக்கத்தை விட கால்சியம் சத்து அதிகமாக தேவைப்படும். அதற்கேற்ப உணவு வகைகளின் தேர்வு அமைய வேண்டும்.

* பாலில் கால்சியம் சத்து அதிகமாக இருக்கும். எனினும் கொழுப்பு நீக்கப்பட்ட பாலை பருகுவது சிறந்ததாக இருக்கும்.

* பருப்பு, பீன்ஸ், பயறு வகை உணவுகள் போன்றவைகளையும் உணவில் சேர்த்துக் கொள்ள வேண்டும்.

* கர்ப்ப காலத்தில் மயக்கம், குமட்டல் கர்ப்பிணிகளுக்கு தீராத பிரச்சினையாக இருக்கும். அதற்கு வாழைப்பழம் சாப்பிடுவது சிறந்த தீர்வாக அமையும்.

* கர்ப்பிணிகள் டீ, காபி பருகுவதை தவிர்க்க வேண்டும். அதிலும் அதிகமாக காபி குடித்து வந்தால் கருச்சிதைவு ஏற்பட வாய்ப்பிருக்கிறது. குழந்தை எடை குறைவாகவும் பிறக்கக்கூடும். காபியில் இருக்கும் காபின் அதற்கு காரணம். எனவே காபி பருகுவதை முடிந்த அளவிற்கு தவிர்ப்பது நல்லது. ஆசைப்பட்டால் 200 மி.லி.க்கும் குறைவாக பருக வேண்டும். காபியை விட டீயில் காபின் அளவு குறைவாக இருக்கும். டீ பருக விரும்பினால் குறைந்த அளவு டீத்தூள் கலந்து தயாரிக்கப்பட்ட டீயை குடிக்கலாம். டீயையும் அதிகமாக குடிக்கக் கூடாது.

* அதேவேளையில் கர்ப்பிணி பெண்கள் கிரீன் டீ பருகுவதை அறவே தவிர்த்து விட வேண்டும். அதில் காபின் அளவு அதிகம்.

* கர்ப்பகாலத்தில் பெண்களுக்கு இரும்பு சத்து அதிகமாக தேவைப்படும். எனவே இரும்பு சத்து மிக்க உணவு பொருட்களை அன்றாடம் உணவில் சேர்த்துக் கொள்ள வேண்டும். முக்கியமாக கீரையை தொடர்ந்து சமையலில் பயன்படுத்திவர வேண்டும். இரும்பு சத்துக்களை கொண்ட அது உடலுக்கு வலிமையை கொடுக்கக்கூடியது. கொழுப்பு குறைவான இறைச்சிகளையும் சாப்பிடலாம்.

* கர்ப்பிணிகள் தண்ணீர் அதிகமாக பருக வேண்டியிருக்கும். அதற்கு ஆரஞ்சு பழம் சாப்பிடுவது நல்லது. அதில் இருக்கும் நார்ச்சத்து உடலில் நீரின் அளவை சமநிலையில் வைத்துக்கொள்ள உறுதுணையாக இருக்கும்.

* கர்ப்பிணி பெண்கள் அதிக அளவு திரவ உணவுகளை எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும். அது சருமத்தை வறட்சியிலிருந்து மீட்டு ஈரப்பதமாக வைத்துக் கொள்ள உதவும்.

* கர்ப்பிணி பெண்கள் முட்டை சாப்பிடுவது நல்லது. அதில் புரதச்சத்து நிறைய உள்ளது. மற்றும் உடலுக்கு தேவையான அமினோ அமிலத்தையும் வழங்குகிறது.

531
-
Rates : 0
Loading...
Copyrights Infringment Notification http://vijaytamil.net/ does not upload any videos/media files to any online video hosting service provider or to any video/media file sharing site. We merely link to content that is freely available on the public internet domain. These link can also be easily found through a internet search. The owner or the webmaster of this site cannot take any responsibility/liability for the content appearing on this site as we have no connection whatsoever with the original uploaders. If you are the copyright owner of a content, you should first notify the video hosting service provider (youtube, Dailymotion, yahoo video and so on) and ask them to remove the content. Additionally you can also request us to remove the content using the following information. Please not that it may take up to 1 week for us to verify the claims and remove any content. It would be easier on your part to directly contact the video hosting service as they have the mean to easily verify your claim. Filling out the following form will provide us with information to verify your claims and remove any copyrighted content. We respect all copyrights owners and remove their copyrighted works. இந்த தளத்தில் உறுப்பினர்களால் பதியப்படும் அனைத்துப் பதிவுகளுக்கும் விஜய்தமிழ்.NeT எந்த விதத்திலும் பொறுப்பு ஆகாது..உங்களின் பதிவுகள் தான் என்று ஆதாரத்துடன் கூறினால் நீக்க படும் [contact_form]