எம்.ஜி.ஆர், ரஜினி, விஜய் A To Z தெறி இசை வெளியீட்டு விழாவில் நடந்த ருசிகர தகவல்கள் | www.VijayTamil.Net

எம்.ஜி.ஆர், ரஜினி, விஜய் A To Z தெறி இசை வெளியீட்டு விழாவில் நடந்த ருசிகர தகவல்கள்

Loading...

இளைய தளபதி விஜய் நடிப்பில் அதிரடி ஆக்‌ஷன் படமான தெறி விரைவில் வரவிருக்கின்றது. இப்படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழா சென்னையில் உள்ள பிரபல திரையரங்கு ஒன்றில் பிரமாண்டமாக நேற்று மாலை நடந்த முடிந்தது.

frk

இந்த விழாவில் ஒரு பகுதியாக RED CARPET நடக்க, இதில் பேரரசு, உத்ரா உன்னிகிருஷ்ணன், தனஞ்செயன், ரூபன் ஆகியோர் கலந்துக்கொண்டனர்.

இதை தொடர்ந்து மாலை 6 மணியளவில் விழா தொடங்க அரங்கின் உள்ளே யாருக்கும் புகைப்படம் எடுக்க அனுமதி வழங்கவில்லை. இந்நிகழ்ச்சியை VJ ரம்யா தொகுத்து வழங்கினார்.

விழா ஆரம்பத்திலேயே மீனாவும் அவருடைய மகள் நைனிகாவும் மேடையில் தோன்ற, மீனா ‘அட்லீ என்னிடம் பேசும் போது என்னைத் தான் நடிக்க அழைக்கிறார் என்று நினைத்தேன். ஆனால் என் மகள் நைனிகாவை நடிக்க கேட்ட போது எனக்கு ஆச்சர்யமாக இருந்தது. இப்படத்தில் முக்கிய பாத்திரத்தில் நடித்திருக்கிறாள’ என உற்சாகத்துடன் கூறினார்.

இதை தொடர்ந்து நைனிகா, ‘விஜய் அங்கிள் எனக்கு ரொம்ப பிடிக்கும்’ என கூறிவிட்டு, அன்புள்ள ரஜினிகாந்த் ஸ்டைலில் ‘விஜய் அங்கிள் நீங்க எங்க இருக்கீங்க’ என நைனிகா கேட்க அரங்கமே அதிர்ந்தது.

மேலும் மொட்டை ராஜேந்திரன் பேசுகையில் “‘ஐ யம் வெயிட்டிங்’ என்று விஜய் சார் முன்னால் வசனம் பேசும் போது மிகவும் பயமாக இருந்தது. ஆனால் சார் தான் என்னை சமாதானப்படுத்தினார். மிகவும் நட்போடு பழகினார், அவரோடு 40 நாட்களுக்கு மேல் நடித்தேன்” என சந்தோஷத்துடன் கூறினார்.

நடிகர் பிரபு மேடையில் தோன்றி ‘ஷோபா அண்ணி, எஸ்.ஏ.சி அண்ணா அருமையாக புள்ளையை வளர்ந்திருக்கீங்க என கூற விசில் சத்தம் விண்ணை தொட்டது.

பிறகு தெறி படத்தின் மேக்கிங் காட்சிகள் திரையிடப்பட்டது, இதில் சண்டைக்காட்சிகள் செம்ம ஹைலேட், ரசிகர்கள் அனைவரும் மீண்டும் திரையிட கேட்க, மேக்கிங் காட்சிகள் மீண்டும் திரையிடப்பட்டது.

இதை தொடர்ந்து நடன அமைப்பாளர்கள் ஸ்ரீதர், செரிப் தங்கள் அனுபவங்களை பகிர்ந்தனர். எல்லோரும் எதிர்ப்பார்த்தது போல் இயக்குனர் மகேந்திரன் மேடையேறி ‘விஜய் ஒரு நல்ல மனிதர்’ என்று கூற விஜய் முகத்தில் தன்னை அறியாமல் இத்தனை பெரிய இயக்குனர் வார்த்தைக்கு மெல்லிய புன்னகையுடன் ஏற்றுக்கொண்டார்

படத்தின் ஒரு கதாநாயகியான எமி பேசுகையில் ‘நான் தீவிர விஜய் ரசிகை. அவருடன் நடிக்க நான் கொடுத்து வைத்திருக்க வேண்டும்’ என கூறினார்.

இந்த விழாவில் எமி, ஜிவி என எல்லோருக்கும் ஸ்பெஷல் ஏவி திரையிடப்பட்டது. இதை தொடர்ந்து தயாரிப்பாளர் தாணு பேசுகையில், ‘கண்டிப்பாக இப்படம் ரசிகர்களை கவரும், அட்லீயை நான் ஷங்கர்+முருகதாஸ் கலவையாக தான் பார்க்கிறேன்.

பாகுபலி எப்படி தமிழில் சாதனை படைத்தது, அதேபோல் தெறி தெலுங்கில் சாதனை படைக்கும், விஜய்யுடன் தொடர்ந்து பணியாற்றுவது சந்தோஷமாக உள்ளது’ என கூறினார்.

ஜிவி பேசுகையில் ‘”இந்த தருணத்தில் ஷங்கர் சார் மற்றும் வசந்தபாலன் சார் இருவரக்கும் நன்றி தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். எனக்கு முதல் வாய்ப்பு வழங்கியது அவர்கள் தான். விஜய் சார் மற்றும் இயக்குநர் அட்லீ இருவருக்கும் எனது 50வது பட வாய்ப்பு வழங்கியதற்காக நன்றி’ என கூறினார்.

அட்லீ பேசும் போது, ரசிகர்கள் அனைவரும் தெறி-2 வேண்டும் என கூறினார். ஸ்பெஷல் ஏவியுடன் விஜய் மேடையேறினார். இதில் எம்.ஜி.ஆர், ரஜினியை தொடர்ந்து விஜய் வருவது போல் இருந்தது. விஜய் வழக்கமாக தன் ஸ்டைலிலேயே பேச ஆரம்பித்தார்.

இதில் ‘நாம் டிஸ்கவரி டிவி’ல பார்த்திருப்போம். ஒரு புலி மான்கூட்டத்தை துரத்திக் கொண்டு ஓடும். அப்போது ஒரு குறிப்பிட்ட மானை மட்டும் இலக்காக வைத்துக்கொண்டு, அதை கூட்டதிலிருந்து பிரித்து அதை வேட்டையாடி கொள்ளும். அந்த புலிதான் கலைப்புலி. வெற்றி என்ற ஒன்றை மட்டுமே சினிமாவில் இலக்காக கொண்டு, அதை தேடி பிடித்து புலியாக வேட்டையாடி வருகிறார்’ என பேசினார்.

இதை தொடர்ந்து பாடல்களை ரசிகர்கள் முன்னிலையில் வெளியிட்டனர். நைனிகா ஆடியோ சிடியை திறந்து வைத்தார்.

467
-
Rates : 0
Loading...
Copyrights Infringment Notification http://vijaytamil.net/ does not upload any videos/media files to any online video hosting service provider or to any video/media file sharing site. We merely link to content that is freely available on the public internet domain. These link can also be easily found through a internet search. The owner or the webmaster of this site cannot take any responsibility/liability for the content appearing on this site as we have no connection whatsoever with the original uploaders. If you are the copyright owner of a content, you should first notify the video hosting service provider (youtube, Dailymotion, yahoo video and so on) and ask them to remove the content. Additionally you can also request us to remove the content using the following information. Please not that it may take up to 1 week for us to verify the claims and remove any content. It would be easier on your part to directly contact the video hosting service as they have the mean to easily verify your claim. Filling out the following form will provide us with information to verify your claims and remove any copyrighted content. We respect all copyrights owners and remove their copyrighted works. இந்த தளத்தில் உறுப்பினர்களால் பதியப்படும் அனைத்துப் பதிவுகளுக்கும் விஜய்தமிழ்.NeT எந்த விதத்திலும் பொறுப்பு ஆகாது..உங்களின் பதிவுகள் தான் என்று ஆதாரத்துடன் கூறினால் நீக்க படும் [contact_form]