அன்றாட உணவில் புளியை சேர்க்கச் சொல்வதற்கான காரணம் என்ன தெரியுமா? | www.VijayTamil.Net

அன்றாட உணவில் புளியை சேர்க்கச் சொல்வதற்கான காரணம் என்ன தெரியுமா?

Loading...

செரிமானம் புளி பல்வேறு நாட்டு வைத்தியங்களில் பயன்படுத்தப்படுகிறது. குழந்தைகளின் வயிற்றில் உள்ள புழுக்களை வெளியேற்ற உதவுகிறது. புளியை உணவில் சேர்ப்பதால், அதில் உள்ள நார்ச்சத்துக்களால் செரிமானம் சீராக்கப்பட்டு, மலச்சிக்கல் ஏற்படுவது தடுக்கப்படும்.

pu

குடல் புற்றுநோய் புளியில் உள்ள டார்டாரிக் அமிலம், சக்தி வாய்ந்த ஆன்டி-ஆக்ஸிடன்ட் போன்று செயல்பட்டு, உடலில் புற்றுநோயை உண்டாக்கும் ப்ரீ-ராடிக்கல்களிடமிருந்து பாதுகாப்பளித்து, புற்றுநோய் அபாயத்தைக் குறைக்கும். இதில் உள்ள நார்ச்சத்து, குடலில் உள்ள சளிச்சவ்வினை புற்றுநோயை உண்டக்கும் கெமிக்கல்களிடமிருந்து பாதுகாக்கும். Ads by Revcontent From the Web The Diabetes Breakthrough Your Doctor Won’t Tell You About No Need Diet Or Gym If You Do This Before Bed (Once, Daily)

இரத்த அழுத்தம் புளியில் உள்ள பொட்டாசியம், இரத்த அழுத்தத்தைக் கட்டுப்படுத்துவதோடு, இதயத் துடிப்பை சீராக வைத்துக் கொள்ளும். மேலும் புளியில் உள்ள இரம்புச்சத்து, இரத்த சிவப்பணுக்களின் உற்பத்தியில் முக்கிய பங்கினை வகிக்கிறது

இரத்த கொலஸ்ட்ரால் உடலில் கொலஸ்ட்ரால் அதிகம் இருந்தால், புளியை சேர்ப்பதன் மூலம் குறைக்கலாம். மேலும் புளியில் உள்ள ஆன்டி-ஆக்ஸிடன்ட்டுகள் மற்றும் நார்ச்சத்து, இதய நோய் ஏற்படாமல் தடுக்கும்.

கண் ஆரோக்கியம் புளியில் கண்களின் ஆரோக்கியத்திற்கு தேவையான வைட்டமின் ஏ உள்ளது. எனவே இதனை அன்றாட சமையலில் சேர்க்கும் போது, கண்களில் ஏற்படும் பிரச்சனைகள் தடுக்கப்படும். கண்களில் ஏற்பட்டுள்ள உட்காயங்களில் இருந்து விடுபட, ஒரு டம்ளர் நீரில் சிறிது புளியை சேர்த்து கொதிக்க வைத்து பருக குணமாகும்.

நோய்த்தொற்றில் இருந்து பாதுகாக்கும் புளியை உணவில் சேர்த்து வருவதன் மூலம், வைரஸ் மற்றும் பாக்டீரியாக்கள் உடலைத் தாக்கி ஏற்படும் சளி, காய்ச்சலில் இருந்து விலகி இருக்கலாம். ஏனெனில் புளியில் வைட்டமின்களும், கனிமச்சத்துக்களும் வளமாக நிறைந்துள்ளது.

ஆரோக்கியமான சருமம் புளியில் இருக்கும் ஆன்டி-ஆக்ஸிடன்ட்டுகள், முதுமைத் தோற்றத்தை வழங்கும் தீங்கு விளைவிக்கும் ப்ரீ-ராடிக்கல்களை எதிர்த்துப் போராட உதவும். அதுமட்டுமின்றி, சரும செல்கள் பாதிக்கப்பட்டு, முதுமைக் கோடுகள் மற்றும் சரும சுருக்கங்கள் ஏற்படுவதையும் தடுக்கும். ஒருவேளை உங்களுக்கு சருமத்தில் ஏதேனும் சிறு காயங்கள் ஏற்பட்டால், சிறிது புளியை அந்த இடத்தில் வைத்தால், விரைவில் குணமாகும்.

Read more at: http://tamil.boldsky.com/health/wellness/2016/healthy-reasons-you-need-to-include-tamarind-in-your-diet-011702.html#slide68425

945
-
Rates : 0
Loading...
Copyrights Infringment Notification http://vijaytamil.net/ does not upload any videos/media files to any online video hosting service provider or to any video/media file sharing site. We merely link to content that is freely available on the public internet domain. These link can also be easily found through a internet search. The owner or the webmaster of this site cannot take any responsibility/liability for the content appearing on this site as we have no connection whatsoever with the original uploaders. If you are the copyright owner of a content, you should first notify the video hosting service provider (youtube, Dailymotion, yahoo video and so on) and ask them to remove the content. Additionally you can also request us to remove the content using the following information. Please not that it may take up to 1 week for us to verify the claims and remove any content. It would be easier on your part to directly contact the video hosting service as they have the mean to easily verify your claim. Filling out the following form will provide us with information to verify your claims and remove any copyrighted content. We respect all copyrights owners and remove their copyrighted works. இந்த தளத்தில் உறுப்பினர்களால் பதியப்படும் அனைத்துப் பதிவுகளுக்கும் விஜய்தமிழ்.NeT எந்த விதத்திலும் பொறுப்பு ஆகாது..உங்களின் பதிவுகள் தான் என்று ஆதாரத்துடன் கூறினால் நீக்க படும் [contact_form]