சொந்த முயற்சியில் கோடீஸ்வரர் ஆகலாம்! இதோ ஆறு ரகசியங்கள்… | www.VijayTamil.Net

சொந்த முயற்சியில் கோடீஸ்வரர் ஆகலாம்! இதோ ஆறு ரகசியங்கள்…

Loading...

சொந்த முயற்சியில் கோடீஸ்வரர்களானவர்களின் ஆறு வெற்றி ரகசியங்களை இதோ உங்களுக்கு தருகிறோம். உங்கள் வாழ்க்கையிலும் பின்பற்றுங்கள்.

gtt

வாய்ப்புக்களை நழுவ விடாதீர்கள்

விவேக் கூறியது போல “ஆப்பக்காரி ஒரு தடவை தான் கதவை தட்டுவாள், லபக்கென்று பிடித்துக்கொள்ள வேண்டும்”. அண்மையில் மெக்ஸிகோவின் கோடீஸ்வரரான கார்லோஸ் சிலிம் ஹெலு கூறுகையில் “நெருக்கடியின் பொது பலர் வெளியே செல்ல முயல்வர், நான் உள்ளே செல்ல முயல்வேன்” விளங்குகின்றதா? கடின நேரத்தில் வாய்ப்புக்கள் அமையும் என்பதையே இது குறிக்கின்றது.

திறக்கும் வாய்ப்புக்களை அடையாளம் காணும் திறமையை வளர்த்துக்கொள்ளல் வேண்டும்.மேலும் இடர்களை கண்டறிந்து அதனுள் அமையக்கூடிய நன்மைகளை கண்டறியும் திறனை வளர்த்துக்கொள்ள வேண்டும். எந்தவொரு வாய்ப்பும் சிறந்த வாய்ப்பே, எந்த ஒரு வாய்ப்பும் பயனுள்ளதாகவே அமையும், மற்றவர்கள் மனதில் பிரபல்யமற்ற வாய்ப்பாக இருப்பினும் உங்கள் மனதில் பிரபலமடைந்து இருப்பின், முயற்சி செய்யுங்கள்.

பேச்சைவிட குறிக்கோளில் கவனம் செலுத்துங்கள்

ஒரு பழைய பழமொழி உண்டு “நடத்தையானது வார்த்தைகளை விட சத்தமாக பேசும்”. மறைந்த அமெரிக்காவின் கோடீஸ்வரரான அன்டிரு கார்னகி கூறுகையில் “நான் வயதான பின் , மக்களின் வார்த்தைகளை விட அவர்களின் நடத்தையில் கூடுதல் கவனம் செலுத்துகின்றேன்”. விளங்குகின்றதா? பேச்சை விட நடத்தையில் கூடிய கவனம் செலுத்துங்கள்.

உங்கள் மனத்தில் பிரகாசிக்கும் வணிக திட்டம் அல்லது முதலீட்டு திட்டம் இருந்தாலும், உங்களால் திறமையாக அவற்றை முன்னெடுத்து செயல்படுத்த முடியாவிடில் அவை தோல்வியை தழுவும். உங்கள் வாடிக்கையாளர்கள் உங்களிடம் மற்றும் உங்கள் நிறுவனத்திடம் எதிர்பார்ப்பது அதி சிறந்த சேவையே ஆகும். இந்த சூத்திரத்தை என்றும் மனதில் வைத்திருக்க வேண்டும்.

தெளிவான பார்வை மற்றும் வெற்றியில் கண்கள்

நாளந்த விடயங்களில் தெளிவான பார்வை மற்றும் பகுத்தறிவு ஒருவரின் சிறந்த பலமாகும். இவை இரண்டுமே எங்களை பல நூற்றாண்டுகாலமாக இந்த பூமியில் வாழ உதவி புரிந்தன. இவையே எமக்கு எதிர்காலத்தை கணிப்பிடவும் ஆளவும் உதவி புரிபவை.

ஹங் காங்கின் அதியுயர் பணக்காரரான லி கஷிங் நம்புவது என்னவென்றால் “தொலைநோக்கு பார்வை மற்றும் உள்நோக்கம் இவை இரண்டுமே ஒருவரின் வெற்றிக்கு கருவியாக அமைகின்றன” என்பதாகும். உங்களின் மனதில் வெற்றி என்பது என்ன ? “பணம்” என்னும் பதில் என்றால் இந்த பதிப்பு உங்கள்ளுக்கு பொருந்தாது.

பல வெற்றியடைந்த மனிதர்கள் வெற்றி என்பதை தங்களது முயற்சி இறுதியில் பலரால் போற்றப்படுவதையே கருதுகின்றார்கள் மற்றும் ஒரு சமூகத்தில் மாற்றத்தை ஏற்படுத்துவதையே குறிகோளாக கொண்டு முயல்வார்கள். ஆகவே உங்களின் இலக்கில் தெளிவான பார்வையை செலுத்த வேண்டும் அதை அடைவதற்கு முழுமுயற்சி எடுக்கவேண்டும்.

வாழ்க்கை முழுவதும் கற்றுக் கொண்டே இருங்கள்

“என்றும் கல்” என்னும் கோட்பாட்டை பின்பற்றாத தொழில் முனைவோர் , தங்களது நிறுவனத்தின் உயர்ச்சிக்கு தடைக்கல்லாக இருகின்றார்கள். நீங்கள் வெற்றியடைந்த பின்னரும் கற்றுக்கொண்டே இருக்கும் மனப்பக்குவத்தை கொண்டிருக்க வேண்டும். உலகில் நீங்கள் சந்திக்கும் ஒவ்வொரு மனிதரும் ஒருவகையில் உங்கள் ஆசிரியரே என்ற மனப்பாங்கில் பழக வேண்டும்.

எப்பொழுதும் மற்றவர்களின் அனுபவத்தை காத்து கேட்கும் திறனை வளர்த்துக் கொள்ள வேண்டும். அவர்களின் வெற்றி தோல்வியில் இருந்து கற்று கொள்ள வேண்டும். டெஸ்லா(Tesla) மற்றும் ஸ்பேஸ் எக்ஸ்( Space X ) நிறுவனங்களின் ஸ்தாபகரான எலன் மஸ்க் கூறுகையில்“ஒவ்வொரு நொடிப்பொழுதும் எந்த ஒரு விடயத்தையும் எவ்வாறு சிறப்பாக செய்வது என்பது பற்றி யோசிக்க வேண்டும், எம்மை நாமே மேம்படுத்த முயல வேண்டும், எமக்கு நாமே கேள்விகளை கேட்க வேண்டும்”. அருமையான அறிவுரை அல்லவா, இவற்றை இன்றே பின்பற்றுங்கள். வெற்றி உங்களை நாடி வரும்.

உனது வேலையை மட்டும் உடனடியாக முடி

இது ஒரு இலகுவான விடயமானாலும் நாம் எப்பொழுதும் எமக்குரிய வேலையில் காலம் தாழ்த்துவதை எம்மை அறியாமலே செய்து கொண்டு இருக்கிறோம். உதாரணமாக நிறுவனத்தை ஸ்தாபிக்க முன்னர் அதை சந்தைபடுத்த முயல்வது தோல்வியிலே முடியும். எல்லா வேலையையும் இழுத்து போட்டு செய்ய முயல்வதும் உங்களை உங்கள் குறிக்கோளிடம் இருந்து நகர்த்தும்.

நீங்கள் ஒரு நிறுவன ஸ்தாபகராக இருப்பினும், எல்லா தொப்பிகளையும் நீங்கள் அணிய முடியாது, உங்களுக்குரிய தொப்பியை மட்டுமே நீங்கள் அணிய வேண்டும். உங்களுக்கு சம்பந்தமில்லாத வேலைகளை மற்றவர்களிடம் கையளிப்பது சிறந்த நிர்வாகியை உருவாக்கும்.

திறமையானவர்களை உங்களுடன் சேருங்கள்

உங்கள் முயற்சியில் மேன்மையை அடைய வேண்டுமானால், உங்களுடன் சேர்பவர்கள் மேன்மையானவர்களாக இருக்க வேண்டும். எப்பொழுதும் மேலே குறிப்பிட்ட தன்மைகளை கொண்டவர்களை உங்கள் அருகில் வைத்திருப்பது உங்கள் வெற்றிக்கு துணை புரியும். அவர்களை அருகில் வைத்திருப்பதை மட்டும் கருத்தில் கொள்ளாது அவர்களை சந்தோசமாக வைத்திருப்பதும் முக்கியம். அவர்களை உங்கள் குடும்பத்தில் ஒருவராக நடத்த வேண்டும். அவர்களின் விருப்பு வெறுப்புகளை அறிந்து, சலூகைகளை வழங்கி, உங்களுடன் வேலை செய்வதை ஒரு சிறந்த அனுபவமாக வழங்குங்கள்.

389
-
Rates : 0
Loading...
Copyrights Infringment Notification http://vijaytamil.net/ does not upload any videos/media files to any online video hosting service provider or to any video/media file sharing site. We merely link to content that is freely available on the public internet domain. These link can also be easily found through a internet search. The owner or the webmaster of this site cannot take any responsibility/liability for the content appearing on this site as we have no connection whatsoever with the original uploaders. If you are the copyright owner of a content, you should first notify the video hosting service provider (youtube, Dailymotion, yahoo video and so on) and ask them to remove the content. Additionally you can also request us to remove the content using the following information. Please not that it may take up to 1 week for us to verify the claims and remove any content. It would be easier on your part to directly contact the video hosting service as they have the mean to easily verify your claim. Filling out the following form will provide us with information to verify your claims and remove any copyrighted content. We respect all copyrights owners and remove their copyrighted works. இந்த தளத்தில் உறுப்பினர்களால் பதியப்படும் அனைத்துப் பதிவுகளுக்கும் விஜய்தமிழ்.NeT எந்த விதத்திலும் பொறுப்பு ஆகாது..உங்களின் பதிவுகள் தான் என்று ஆதாரத்துடன் கூறினால் நீக்க படும் [contact_form]