இரவு 7 மணிக்குப் பிறகு சாப்பிட்டால்… | www.VijayTamil.Net

இரவு 7 மணிக்குப் பிறகு சாப்பிட்டால்…

Loading...

இரவு ஏழு மணிக்குப் பிறகு சாப்பிடும் நபர்களுக்கு மாரடைப்பு ஏற்படும் அபாயம் அதிகம் என்று புதிய ஆய்வு ஒன்று எச்சரிக்கிறது.

nik

துருக்கி பல்கலைக்கழகத்தைச் சேர்ந்த மருத்துவர்கள், 700 ஆண்கள் மற்றும் பெண்களிடம் ஓர் ஆய்வை மேற்கொண்டனர்.

அந்த ஆய்வின் முடிவில், இரவு 7 மணிக்குப் பிறகு உணவு உண்ணும் நபர்களுக்கு எளிதில் மாரடைப்பு ஏற்பட வாய்ப்புள்ளதாகவும், உணவு சாப்பிட்ட இரண்டு மணி நேரத்துக்குள் தூங்கும் நபர்களுக்கு இதயம் தொடர்பான பிற நோய்கள் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளதாகவும் தெரியவந்தது.

இரவு உணவருந்தியதற்குப் பின்னர் தூங்கும்போது நமது ரத்த அழுத்தமானது 10 சதவீதம் அளவுக்குக் குறைய வேண்டும்.

ஆனால், 7 மணிக்குப் பிறகு சாப்பிட்டுவிட்டு இரண்டு மணி நேரம் இடைவெளி இல்லாமல் உடனடியாகப் படுக்கைக்குச் செல்லும் நபர்களுக்கு ரத்த அழுத்தம் குறையாதது தெரியவந்துள்ளது.

மேலும், இரவில் தாமதமாக உணவு சாப்பிடும் நபர்களுக்கு மனஅழுத்தம் அதிகரிக்கும் எனவும் இந்த ஆய்வில் தெரியவந்திருக்கிறதாம்.

இரவில் தாமதமாகச் சாப்பிடுவது தொடர்ந்தால், அவர்கள் எளிதில் மாரடைப்பால் பாதிக்கப்பட்டு உயிருக்கு ஆபத்தான சூழலுக்குத் தள்ளப்படுவார்கள் என மருத்துவர்கள் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

317
-
Rates : 0
Loading...
Copyrights Infringment Notification http://vijaytamil.net/ does not upload any videos/media files to any online video hosting service provider or to any video/media file sharing site. We merely link to content that is freely available on the public internet domain. These link can also be easily found through a internet search. The owner or the webmaster of this site cannot take any responsibility/liability for the content appearing on this site as we have no connection whatsoever with the original uploaders. If you are the copyright owner of a content, you should first notify the video hosting service provider (youtube, Dailymotion, yahoo video and so on) and ask them to remove the content. Additionally you can also request us to remove the content using the following information. Please not that it may take up to 1 week for us to verify the claims and remove any content. It would be easier on your part to directly contact the video hosting service as they have the mean to easily verify your claim. Filling out the following form will provide us with information to verify your claims and remove any copyrighted content. We respect all copyrights owners and remove their copyrighted works. இந்த தளத்தில் உறுப்பினர்களால் பதியப்படும் அனைத்துப் பதிவுகளுக்கும் விஜய்தமிழ்.NeT எந்த விதத்திலும் பொறுப்பு ஆகாது..உங்களின் பதிவுகள் தான் என்று ஆதாரத்துடன் கூறினால் நீக்க படும் [contact_form]