பசியின்மையின் அபாய அறிகுறிகள் இவைகள் தான்! | www.VijayTamil.Net

பசியின்மையின் அபாய அறிகுறிகள் இவைகள் தான்!

Loading...

பெரும்பாலானோருக்கு இருக்கும் பொதுவான பிரச்சனை பசியின்மை (Anorexia) ஆகும். இதனால் பாதிக்கப்பட்டவர்ளுக்கு தாம் பசியின்மையால் பாதிக்கப்பட்டிருப்பதாக உணர முடியாது. இதனை சாதாரணமாக எடுத்துக் கொள்ளக் கூடாது. குழந்தைகளுக்கு வயிற்றில் பூச்சி இருந்தால் பசியின்மை ஏற்படலாம். இளைஞர்களுக்கு மன அழுத்தம் அல்லது மனத்தளர்ச்சி இருந்தால் பசியின்மை ஏற்படலாம். பெரியவர்களுக்கு, மஞ்சள் காமாலை, அல்சர், புற்றுநோய் போன்ற நோய்களால் பசியின்மை ஏற்படலாம்.

thoo

மது அருந்துபவர்களுக்கும், உடல் உழைப்பு இல்லாதவர்களுக்கும், கல்லீரல் பாதிக்கப்படும் அளவிற்கு மருந்து மாத்திரைகள் எடுத்துக் கொள்பவர்களுக்கும் பசியின்மை ஏற்படலாம். இவ்வாறு வரப்போகும் பெரியதொரு நோயின் அறிகுறிதான் பசியின்மை. நீங்களோ அல்லது உங்கள் நேசத்துக்குரியவர்களோ பசியின்மையால் பாதிக்கப்பட்டிருந்தால், அதனைக் கண்டுபிடிக்க உதவும், உடல், உணர்வு மற்றும் பழக்கவழக்கம் சார்ந்த அறிகுறிகளை இங்கே பார்ப்போம்.

மறுத்தல் பசியின்மையால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் தாம் பசியாக இருப்பதை மறுப்பார்கள். பட்டினி கிடந்தாலும் தாம் பசியாக இருப்பதை மறுப்பார்கள். உண்ண மறுப்பார்கள். உணவினைத் தவிர்க்கத் தொடங்குவார்கள்.

உணவுப் பழக்கத்தில் மாற்றம் உணவுப் பழக்கத்தில் ஏதாவது மாற்றம் இருந்தால், அது அவர் பசியின்மையால் பாதிக்கப்பட்டிருப்பதற்கான அறிகுறியாக இருக்கலாம். உணவுப்பழக்கத்தில் திடீரென மாற்றம் என்பது ‘இரகசியமாக உண்பது’, ‘ஒரு குறிப்பிட்ட உணவு வகைகளை மட்டும் உண்ண விரும்புவது’, ‘ உணவுப்பொருள்களை சிறு சிறு துண்டாக்கி உண்பது’ ஆகியவற்றில் ஏதாவது ஒன்றாக இருக்கலாம்.

எடை குறைதல் பசியின்மை காரணமாக சாப்பிடுவது குறைந்து, அதன் காரணமாக உடலுக்குத் தேவையான அத்தியாவசிய தாதுப்பொருட்களின் அளவு குறையலாம். திடீரென்று உடல் எடை அதிகமாக குறைவது என்பது பசியின்மையின் வெளிப்படையான அறிகுறியாகும்.

குண்டாகக் காட்டுதல் பசியின்மையால் பாதிக்கப்பட்டு உடல் மெலிந்தவர்கள், உடல் தோற்றத்தைக் குண்டாகக் காட்டும் தொளதொளவென்ற ஆடைகளை அணிய விரும்புவார்கள்

முடி வளர்தல் அதிகமான எடை குறைவால். உடல் வெப்பநிலையும் குறையும். இதனை ஈடுசெய்யும் விதமாக பசியில்லா நபருக்கு கால்கள், கைகள், மற்றும் முகத்தில் முடி அதிகம் வளரக்கூடும்.

எடை

அடிக்கடி எடை பார்க்கும் இயந்திரத்தில் தமது எடையைப் பார்ப்பதையோ, எடையைப் பார்த்து எடை கூடுகிறதே என்று கவலைப்படுவதையோ கண்டால், அவர் பசியின்மையால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார் என்று கொள்ளலாம்.

பொய்யான தோற்றம் பசியின்மையால் பாதிக்கப்பட்ட நபர்கள், தனது உடல் தோற்றம் மற்றும் எடையில் திருப்தியற்றவர்களாகவே இருப்பார்கள். அவர்கள் ஒல்லியாகவே இருந்தாலும், தாம் குண்டாகவோ அல்லது அதிக எடை கொண்டவர்களாகவோ இருப்பதாக உணர்வார்கள்.

மாதவிடாய் சுழற்சியில் மாற்றம் இளம்பெண்களுக்கும், சமீபத்தில் பருவமடைந்த பெண்களுக்கும் ஒரு எச்சரிக்கை. மாதவிலக்குச் சுழற்சியில் தொடர்ந்து மூன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட மாதங்கள், மாதவிடாய் சுழற்சியானது தவறிப்போனால், அது பசியின்மையின் அறிகுறியாக இருக்கலாம்.

பழக்கவழக்கம் பசியின்மையால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள், தனிமையில் இருப்பதை விரும்பத் தொடங்குவார்கள். நண்பர்கள் கூட்டத்திலிருந்து விலகுவார்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நண்பர்களிடம் அதிக நேரம் செலவிடுவதைக் குறைத்து, தனிமையில் அதிக நேரம் செலவிடத் தொடங்குவர்.

348
-
Rates : 0
Loading...
Copyrights Infringment Notification http://vijaytamil.net/ does not upload any videos/media files to any online video hosting service provider or to any video/media file sharing site. We merely link to content that is freely available on the public internet domain. These link can also be easily found through a internet search. The owner or the webmaster of this site cannot take any responsibility/liability for the content appearing on this site as we have no connection whatsoever with the original uploaders. If you are the copyright owner of a content, you should first notify the video hosting service provider (youtube, Dailymotion, yahoo video and so on) and ask them to remove the content. Additionally you can also request us to remove the content using the following information. Please not that it may take up to 1 week for us to verify the claims and remove any content. It would be easier on your part to directly contact the video hosting service as they have the mean to easily verify your claim. Filling out the following form will provide us with information to verify your claims and remove any copyrighted content. We respect all copyrights owners and remove their copyrighted works. இந்த தளத்தில் உறுப்பினர்களால் பதியப்படும் அனைத்துப் பதிவுகளுக்கும் விஜய்தமிழ்.NeT எந்த விதத்திலும் பொறுப்பு ஆகாது..உங்களின் பதிவுகள் தான் என்று ஆதாரத்துடன் கூறினால் நீக்க படும் [contact_form]