பெண்களே இல்லம் அழகுடன் திகழ செய்ய வேண்டியவை | www.VijayTamil.Net

பெண்களே இல்லம் அழகுடன் திகழ செய்ய வேண்டியவை

Loading...

நாம் வசிக்கும் வீடு சிறியதோ, பெரியதோ என்பது அவசியமில்லை. அது பார்க்க அழகுடன், மிக சுத்தமாய் இருத்தல் தான் முக்கியம். நமது இல்லத்தினை அழகுடன் பராமரிக்க அதிகம் மெனகெட வேண்டியதில்லை. வீட்டில் முதலின் தேவையான பொருட்களை அகற்றி விட வேண்டும். பெரிய வீடாக இருந்தால் தான் அழகாக இருக்கும் என சிலர் கூறுவதுண்டு. அதுவும் தவறு. சிறிய வீடுகளை கூட சூப்பரான வீடாக மாற்றும் வித்தை நம்மிடமே உள்ளது.
thu
வாசல் பகுதியில் வரவேற்கும் வண்ணமலர்கள் :

நாம் சிறிய பிளாட் (அ) பல பிரிவுகள் வீட்டில் குடித்தனம் இருக்கிறோம் என்றால் முதலில் நமது வாசல் பகுதியை அழகுற பராமரித்திட வேண்டும். பலர் வந்து செல்லும் பகுதி என்பதால் வாசல் பகுதியில் அதிக தூசு, மண் சேராமல் சுத்தம் செய்திட வேண்டும்.

வாசலிலின் ஓர் மூலையில் நல்ல சக்திகளை வரவேற்கும் விதத்தில் ஒரு பாத்திரத்தில், பித்தளை உருளியில் பூக்களை போட்டு மிதக்க விடவும். இவை இயற்கையான மலர்களாக இருப்பதே அவசியம். மலர் வாடி வதங்கி விட்டால் உடனே புதுமலரை மாற்றி விடவும். அதுபோல் வாசலில் விநாயகர் உருவம், அன்னபூரணி முகம், மணிகள் போன்றவை ஒரு ஓரமாய் மாட்டி வைக்கலாம். இவை வீட்டிற்குள் நுழையும் போது ஓர் அமைதியை ஏற்படுத்தும்.

வரவேற்பறையின் வனப்பை கூட்டும் சில மாற்றங்கள் :

வரவேற்பறை என்பது எப்போதும் அழகுடன் மிளர்வது மிக முக்கியம். ஹாலின் நடுவே பெரிய வண்ணமயமான கார்பெட் போடுவதை விட வட்டவடிவமான ஒற்றை நிற கார்பெட் போடு சிறப்பு. நாம் உள் நுழையும் எதிர் சுவரில் இயற்கை காட்சிகள், குழந்தை படங்கள், அலங்கார பொருட்கள் வைக்கக்கூடிய ஷோகேஸ் மாட்டி விடலாம். அதுபோல் கதவு திறக்கும் நேர் பகுதியில் சீனவாஸ்து தொங்க விட்டால் கதவை திறந்தவுடன் அவை ஒலித்து ஓர் பாஸிட்டிவ் எனர்ஜியை தரும்.

வரவேற்பறையின் சோபா மற்றும் டீப்பாய்களின் கீழ் தேவையற்ற பழைய பேப்பர், புத்தகங்கள் வைப்பதை தவிர்த்திட வேண்டும். சோபாவின் நிறம் வரவேற்பறை சுவர் வண்ணத்திற்கு ஏற்றவாறு இருத்தல் வேண்டும். சோபா என்பதின் கீழ் பகுதி மூடும் டிராயர் கொண்ட அமைப்பாக இருந்தால் பல தினசரி பொருட்களை வைக்க வசதியாக வேண்டும்.

படுக்கையறையில் சிறப்பான அலங்காரம் :

படுக்கையறை என்பது நமது இரவு பொழுதை இனிமையாக்கும் ‘கூடம்’ படுக்கை விரிப்பின் வண்ணம் முதல் சுற்று சுவர் வண்ணம் வரை அனைத்தும் மனதை ரம்மியமாக்கும் சூழலில் இருத்தல் வேண்டும். கட்டிலின் அடிபாகத்தில் டிராயர் வசதி இருப்பின் அதனுள் எக்ஸ்ட்ரா தலையணை, பெட்ஷீட், கம்பளி போர்வைகள், படுக்கை விரிப்புகள் போன்றவற்றை வைக்க வசதியாக இருக்கும். படுக்கையறையில் இதமான மன சூழல் ஏற்படுத்தும் காட்சிகளை வால்பேப்பராக ஒட்டி கொள்வது நல்லது.

சமையலறையில் சுத்தமே அழகை தரும் :

அதிகபடியாய் பணிகளும், அழுக்கும் சேரும் இடம் சமையலறை தான். சமையலறையின் அழகு என்பதே அதன் சுத்தம் தான். சுத்தமான சமையலறையின் மூலமே ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை சூழலை ஏற்படுத்தி தர முடியும். எனவே சமையலறையில் தேவையற்ற பொருட்கள், பயன்படுத்தா பாத்திரங்கள் சேருவதை தவிர்க்கவும். குறைவான பாத்திரங்கள் கொண்டு சிறப்பாக சமைக்கும் வகையில் நம்மை தயார் படுத்தி கொள்ள வேண்டும். சமையல் செய்யும் போது புகையை போக்க வசதியான எக்ஸாஸ்ட் பேன், சிம்பினி போன்ற அமைப்பும் அவசியம். இது போன்று ஒவ்வொரு அறையிலும் நமது வசதிகேற்பவும், அழகிற்கு ஏற்பவும் மாற்றங்களை செய்தால் இல்லம் என்றென்றும் அழகுடன் மிளிரும்.

217
-
Rates : 0
Loading...
Copyrights Infringment Notification http://vijaytamil.net/ does not upload any videos/media files to any online video hosting service provider or to any video/media file sharing site. We merely link to content that is freely available on the public internet domain. These link can also be easily found through a internet search. The owner or the webmaster of this site cannot take any responsibility/liability for the content appearing on this site as we have no connection whatsoever with the original uploaders. If you are the copyright owner of a content, you should first notify the video hosting service provider (youtube, Dailymotion, yahoo video and so on) and ask them to remove the content. Additionally you can also request us to remove the content using the following information. Please not that it may take up to 1 week for us to verify the claims and remove any content. It would be easier on your part to directly contact the video hosting service as they have the mean to easily verify your claim. Filling out the following form will provide us with information to verify your claims and remove any copyrighted content. We respect all copyrights owners and remove their copyrighted works. இந்த தளத்தில் உறுப்பினர்களால் பதியப்படும் அனைத்துப் பதிவுகளுக்கும் விஜய்தமிழ்.NeT எந்த விதத்திலும் பொறுப்பு ஆகாது..உங்களின் பதிவுகள் தான் என்று ஆதாரத்துடன் கூறினால் நீக்க படும் [contact_form]